OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน Asus PA 1900 04
- รหัสสินค้า:LAA055L
- น้ำหนัก: 450g
ราคาพิเศษ: THB1525.96THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 19V
Output Current: DC 3.42A
Power: 65W
Connector: 5.5*2.5*12mm bent head