OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน Asus 90 NHJ9B1000Z
- รหัสสินค้า:LAA015
- น้ำหนัก: 450g
ราคาพิเศษ: THB1569.84THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Input: AC 100~240V, 50~60Hz
Output Voltage: 19 V
Output Current: DC 4.74 A
Power: 90 W
Connector: 5.5mm*2.5mm