OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน sony VAIO VGN C60HB/G
- รหัสสินค้า:ANB002C6L
- น้ำหนัก: 850g
- สี: สีดำ
ราคาพิเศษ: THB1525.96THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Input: 100-240V
Input Frequency: 50 ~ 60Hz
Output Voltage: 19.5V
Output Current: 4.74A
Power: 90WH
Outside size: 6.5 mm
Inside size: 4.5 mm
Tip length: 12.25 mm