OEM แบตเตอรี่แล็ปท็อป เปลี่ยน msi 3715A MS6837D1
- รหัสสินค้า:NLG027B
- ความจุ: 5200mAh
- โวลต์: 11.1V
- ประเภท: Li-ion
- ขนาด: 202.40x47.70x29.10mm
- น้ำหนัก: 310g
- สี: สีดำ
ราคาพิเศษ: THB1709.27THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
นี้ 3715A-MS6837D1 แทนหมายเลขชิ้นส่วนแบตเตอรี่แล็ปท็อปด้านล่าง:
- เปลี่ยน MSI
- TX2 RTL8187SE,
- BTY S12,
- BTY S11,
- 6317A RTL8187SE,
- 3715A MS6837D1,