OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน SAMSUNG AA PA1N90W
- รหัสสินค้า:LSM0142L
- น้ำหนัก: 450g
ราคาพิเศษ: THB1503.74THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 19V
Output Current: DC 4.74A
Power: 90W
Connector: 5.5*3.0mm