OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน Fujitsu FMV NB80M
แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน Fujitsu FMV-NB80M
  • รหัสสินค้า:LFJ008L
  • น้ำหนัก: 450g
ราคาพิเศษ: THB1518.74THB
Shipping Cost: THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
FMV-NB80M  verify
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 19V
Output Current: DC 4.22A
Power: 80W
Connector: 5.5*2.5*10mm with pin